तामसवाडी येथे घाणीचे साम्राज्य डासांचा सुळसुळाट

जळगाव

तामसवाडी ता.रावेर प्रतिनिधी दि.१८/०९/२०२१राजेश वसंत रायमळे
तामसवाडी ता.रावेर येथे पावसाचे पाणी तसेच घनकचरा साचलेले असल्याने घाणीचे साम्राज्य निर्माण होऊन डासांचा सुळसुळाट वाढत आहे.
याबाबत सविस्तर वृत्त असे की, मागील महिनाभरापासून पावसाचा जोर कायम असल्याने जागोजागी साचलेले पावसाचे पाणी व घनकचरा यांमुळे डासांची पैदास वाढत असून लोकांमध्ये विषेश करुन लहान बालकांमध्ये आजाराचे प्रमाण वाढत आहे.मगील एक-दिड वर्षापूर्वीच गावामध्ये डेंग्यू चा पेशंट आढळून आलेला होता.त्यामुळे सध्या चालू असलेली डेंग्यू मलेरिया चिकनगुणीयाची साथ आपल्याकडे येते की काय?अशी भीती निर्माण झालेली आहे.

Daily Khandesh Vishvavedh

Daily Khandesh Vishvavedh (Media is Third Eye’) it is a Marathi language newspaper published in Maharashtra state. Founded in 2018 by Shailesh P. Patil, This News Paper Chief Editor Is Shilesh P. Patil and Chief Excative Editor is Ashoraj S.Tayade it is the fastest Growing regional language newspaper in maharashtra with more than 5 Lakh Readers on all our platform Like Khandesh Vishvavedh Web Portal site ( E-Paper) and Khandesh Vishvavedh News channel on You Tube

https://khandeshvishvavedh.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *